ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ itf athletic running track ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
พื้นกีฬากลางแจ้งของ Silicon PU
| เกมบอล:: | บาสเก็ตบอลและพื้นกีฬาหลายประเภท |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่นป้องกันความปลอดภัย ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามเด็กเล่นสนามกีฬาและการแข่งขัน |
Silicon PU Outdoor Athletic Flooring 95 อัตราการกู้คืนการบีบอัดสำหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
พื้นกีฬาที่ปลอดภัยและสะดวกสบาย สําหรับการเคลือบสนามเทนนิสที่มีใบรับรอง ITf
| วัสดุ: | SPU อาคริลิค |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| ความหนา: | 3-10mm |
การรับรอง ITF พื้น Spu กลางแจ้ง / ในร่มทนทานสำหรับสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/น้ำเงิน/เขียว/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
โครงการเคลือบอะคริลิคระโดดสูง ใช้ทุกสภาพอากาศ โครงการเทนนิสสปอร์ตคอร์ท พื้นสปอร์ตด้วย ITF
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
พื้นสนามเทนนิส Spu ทนทานต่อสภาพอากาศกลางแจ้งที่สะดวกสบายพร้อม Itf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
สีเขียวราคาที่แข่งขันได้ Atrificial Turf Infilling Epdm เม็ดยาง
| สี:: | มีสีสันสดใสให้เลือก สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | สารผูก PU: EPDM = 1: 6 หรือ 1:5.5 |
| การทำงาน:: | ความปลอดภัย การป้องกัน การตกแต่งสี ลดเสียง |
5mm ITF Level1 การหน่วงไฟและพื้นสนามเทนนิสของโรงเรียนกันเสียง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
ความต้านทานการสึกหรอของพื้นผิวอะคริลิกสนามเทนนิสสังเคราะห์สีน้ำเงิน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |

