ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ itf athletic running track ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
พื้นสนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูเรียทนไฟขนาด 6 มม. ไม่ซีดจางและทนทาน
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
| การทำงาน: | กันไซไลด์และรีบาวด์สูงและกันน้ำและป้องกันรังสียูวี |
ทั้งซีเมนต์และแอสฟัลต์ฐานวัสดุซิลิคอนโพลียูเรียพื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
| การซึมผ่านของน้ำ: | 0 มม./นาที |
SPU กลางแจ้งขนาด 7 มม. และพื้นสนามเทนนิสแบบปกป้องสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
5 มม. การยืดตัว 856% เมื่อขาดพื้นสนามเทนนิส Silicon PU
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ความสามารถในการสวมใส่ 0.038mpa สำหรับพื้นบาสเก็ตบอล SPU
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
สนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูเรียที่กันน้ำและกันเสียงและรอยขีดข่วนสำหรับโรงเรียน
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
ยางรองพื้นสนามเทนนิสอะครีลิค Rebound
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
สนามเทนนิสพื้นสนามกีฬาสังเคราะห์
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |

