ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ athletic pu running track ] การจับคู่ 197 ผลิตภัณฑ์.
พื้นกีฬาสังเคราะห์ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 1.12Mpa ลู่วิ่งสาธารณะ
| ค่าป้องกันการสไลด์:: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12 |
| ความหนา:: | 13 มม. หรือแบบกำหนดเอง |
ลู่วิ่งสนามกีฬากลางแจ้ง, ลู่วิ่ง ISO9001 EPDM
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
สนามเด็กเล่นยางลู่วิ่งหนา 13 มม. สำหรับ Outdoor
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
CE PU Rubber Running Track ระบบแซนวิชต้านทานสภาพอากาศ Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ศูนย์กีฬา ลู่วิ่งยาง RoHS IAAF EPDM Jogging Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งกรีฑาป้องกันรังสียูวีที่ได้รับการรับรองจาก IAAF
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
13 มม IAAF สายวิ่งยางสังเคราะห์ สเปย์โค้ท ทาร์ตาน แซนวิช
| การใช้งาน:: | สนามวิ่ง, สนามวิ่ง, สนามกีฬา, สนามกีฬาและสนามเด็กเล่น เป็นต้น |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ไม่เป็นอันตรายต่อสิ่งแวดล้อม ยางสังเคราะห์ทนทาน |
| การทำงาน:: | ป้องกันเสียง ป้องกันสลิด ป้องกันสแตตติก ป้องกันความร้อน |
เสียงกันแสงยูวี สายวิ่งสังเคราะห์ สายวิ่งพื้นยาง
| เกมส์:: | พื้นทางวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
Anti UV สายวิ่งสังเคราะห์ 13 มิลลิเมตร สเปรย์โค้ท
| เกมส์:: | ลู่วิ่งกรีฑา, รันเวย์กรีฑา |
|---|---|
| การทำงาน:: | การป้องกันความปลอดภัย, สถิตย์, ฉนวนกันความร้อน |
| สี:: | แดงน้ำเงิน ฯลฯ |
IAAF ลู่วิ่งสังเคราะห์
| เกม:: | การวิ่งแบบแอ ธ เลติก |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | Safety Protetion, Anti-Static, ฉนวนกันความร้อน |
| สี:: | แดงน้ำเงิน ฯลฯ |

