ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ sport flooring epdm rubber granules ] การจับคู่ 187 ผลิตภัณฑ์.
404 Not Found
| สี:: | สีฟ้า สีแดง สีเขียว เป็นต้น |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางเอธิลีน-โปรพีเลน-ไดเอ็น-เทอร์โพลิเมอร์ |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm 2-4mm เป็นต้น |
เม็ดยาง EPDM สีป้องกันรังสียูวียาวนาน
| สี:: | ฟ้า แดง เหลือง ม่วง เขียว สีสันสดใส |
|---|---|
| วัสดุ:: | ยางเอทิลีน-โพรพิลีน-ไดอีน-เทอร์พอลิเมอร์ |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 0.5-1.5 มม. 1-2.5 มม. 1-3 มม. 2-4mm, per request |
พื้นลู่วิ่ง IAAF สนามเด็กเล่นพื้นผิวเม็ดยาง EPDM
| สี:: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ส้ม, ปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm |
หญ้าเทียมสนามหญ้าเทียมเติมเม็ดยาง Epdm ปลอดสารพิษ
| สี:: | สีแดง, เขียว, น้ําเงิน, เหลือง, สีม่วง, เป็นต้น, สามารถปรับปรุง |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5 มิลลิเมตร, 1-4 มิลลิเมตร, 0.5-2.5 มิลลิเมตร, 2-4 มิลลิเมตร |
IAAF EPDM เม็ดยาง, สนามเด็กเล่นหญ้าเทียมเม็ดยาง
| วัสดุ:: | EPDM |
|---|---|
| เนื้อหาเม็ดยาง:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40% เป็นต้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เม็ด EPDM สำหรับสนามเด็กเล่นหญ้าเทียมฟิลเลอร์เม็ดยาง EPDM |
กลีบยาง EPDM กลางแจ้ง ป้องกันความเหนียวร้อน สีสัน
| วัสดุ: | อีพีดีเอ็ม |
|---|---|
| เนื้อหาเม็ดยาง:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40% ฯลฯ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
หญ้าเทียมเติม IAAF ลู่วิ่ง Epdm เม็ดยางสีเขียว
| สี:: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | EPDM-โพลีเมอร์ |
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
เม็ดยาง EPDM ยืดหยุ่นได้ 4 มม. สำหรับลู่วิ่ง
| สี: | ฟ้า ฟ้า |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันความปลอดภัยเบาะยืดหยุ่น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เม็ด EPDM ยาง EPDM |
สีเขียวราคาที่แข่งขันได้ Atrificial Turf Infilling Epdm เม็ดยาง
| สี:: | มีสีสันสดใสให้เลือก สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | สารผูก PU: EPDM = 1: 6 หรือ 1:5.5 |
| การทำงาน:: | ความปลอดภัย การป้องกัน การตกแต่งสี ลดเสียง |
เม็ดยาง EPDM ยืดหยุ่นหญ้าเทียมเติม In
| วัสดุ:: | ยางเอทิลีน - โพรพิลีน - ไดอีน - เทอร์โพลีเมอร์ |
|---|---|
| สี:: | แดงเขียวเหลืองน้ำเงินส้มม่วง ฯลฯ |
| เนื้อหาเม็ดยาง:: | 8% ถึง 35% ฯลฯ |

