ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ sport flooring epdm rubber granules ] การจับคู่ 187 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามกีฬายางสังเคราะห์ ใช้เม็ด EPDM สีต่าง ๆ
| วัสดุ: | เม็ด EPDM |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/เหลือง/น้ำเงิน |
| ความแข็ง: | 47 |
เม็ดยาง EPDM ลู่วิ่งยางสีแดงสำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
พื้นลามิเนตแบบเคลื่อนย้ายได้ปลอดสารพิษและไม่เป็นอันตรายสำหรับสนามเด็กเล่น / โรงเรียนอนุบาล
| วัสดุ: | เม็ด EPDM |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
| ความแข็ง: | 47 |
พื้นยางสังเคราะห์สีเขียวกันเสียงพร้อมเม็ด EPDM
| วัสดุ:: | EPDM |
|---|---|
| เนื้อหาเม็ดยาง:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, ฯลฯ |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
สนามเด็กเล่น EPDM Crumb Rubber Anti UV Ecolastic
| สี: | แดง เขียว น้ำเงิน เหลือง ม่วง ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5 มม. 0.5-2.5 มม. 1-3 มม. 2-4 มม. กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย |
สนามเด็กเล่นยางลู่วิ่งหนา 13 มม. สำหรับ Outdoor
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งสนามกีฬากลางแจ้ง, ลู่วิ่ง ISO9001 EPDM
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
Wet Pour Crumb Rubber สารยึดเกาะโพลียูรีเทน สารยึดเกาะ EPDM โปร่งใส
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | กาว PU กาว PU สารยึดเกาะโพลียูรีเทน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | พื้นผิวลู่วิ่ง, การเคลือบพื้นกีฬา, พื้นสนามเด็กเล่น |
| พิมพ์:: | ส่วนประกอบเดียว PU |

