ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ sport 50mm artificial grass ] การจับคู่ 21 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยาง SPU กลางแจ้งไม่มีมลพิษ
| สี:: | แดงน้ำเงินเทาเหลืองและกำหนดเอง |
|---|---|
| ค่าป้องกันการสไลด์ (BPN 20ºC):: | 56 |
| วัสดุ:: | ซิลิคอนยูรีเทน |
พื้น SPU กันเสียงสำหรับวัสดุปูพื้นลู่วิ่งแซนวิช
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
Level1 Flame Retardant Spu Flooring Anti Slide สำหรับบาสเก็ตบอล
| ค่าสปริงแบ็ค,%: | 29 |
|---|---|
| ค่าสัมประสิทธิ์แรงเสียดทานเลื่อน: | 0.52 |
| ความแข็ง 20 ℃: | 45 |
ไม่จางหายพื้นบาสเก็ตบอล SPU ป้องกันการลื่นไถลทนทาน 8mm
| สี: | เขียว แดง น้ำเงินไพลิน เทา |
|---|---|
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.0mm |
| สารหน่วงไฟ: | ระดับ 1 |
สนามเทนนิสกันน้ำพื้นสังเคราะห์เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | สนามเทนนิส |
|---|---|
| ความหนา:: | 10mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
พื้นสนามเทนนิส PU สีแดงไม่มีการลอกซิลิโคนกันเสียง
| ทนไฟ: | ระดับ 1 |
|---|---|
| สี: | สีแดง |
| การทำงาน: | กันน้ำ, กันเสียง, กันลื่นและทนต่อรังสียูวี |
IAAF เครื่องจักรติดตั้งลู่วิ่ง, เครื่องทำเครื่องหมายเส้น 22.5MPa
| พลังงาน:: | 2.2kw/3600rpm |
|---|---|
| โมโนไทป์ HDNDA :: | จี×100 |
| ความจุของอ่างเก็บน้ำ :: | 16L |

