ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ soundproof rubber running track 13mm ] การจับคู่ 55 ผลิตภัณฑ์.
EPDM Granule PU Running Track, 13mm Sandwich Running Track
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาต่อคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ทนการสึกหรอ 0.4Mpa สำหรับสนามกีฬา
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
IAAF ลู่วิ่งกลางแจ้ง, ลู่วิ่งกีฬากันเสียง
| เกมส์:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
ISO ยางสังเคราะห์ สายวิ่ง เสียงกันหนา พื้นทางเดินที่ทนทานการสวมใส่
| เกมส์:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
Self Knot Pattern SPU พื้นรันเวย์กันน้ำ Rebound สูง Soundproof
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความหนา: | 13mm |
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 35.1 |
ระบบแซนวิช 13 มม. ลู่วิ่ง EPDM Granule Broadcasting Surface
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาตามคำขอ |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
13mm EPDM Granules Sandwich PU Athletic Running Track Soundproof
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | ความหนามาตรฐานสากล 13 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |

