ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ parks epdm uv resistant rubber ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
404 Not Found
| สี:: | สีฟ้า สีแดง สีเขียว เป็นต้น |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางเอธิลีน-โปรพีเลน-ไดเอ็น-เทอร์โพลิเมอร์ |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm 2-4mm เป็นต้น |
โรงเรียนหลังบ้านพื้นยาง, ดิน EPDM สีเหลือง
| วัสดุ: | EPDM, สารยึดเกาะ PU |
|---|---|
| อัตราส่วนผสม:: | PU Binder : เม็ด EPDM = 1 กก. : 5.5 กก. หรือ 1 กก.: 6 กก |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
พื้นลู่วิ่ง IAAF สนามเด็กเล่นพื้นผิวเม็ดยาง EPDM
| สี:: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ส้ม, ปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm |
พื้นยาง EPDM แบบเลื่อนลามิเนตสีแดงกันน้ำกันเสียง Anti Slide
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ลู่วิ่งของโรงเรียนและโรงยิม |
| อัตราการกู้คืนการบีบอัด: | 98.3 |
ลู่วิ่ง EPDM กันเสียง, ลู่วิ่งกีฬา 13 มม.
| เกม:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
Anti Spikes PU พื้นรันเวย์ UV Proof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นรันเวย์ PU ป้องกันรังสียูวีและป้องกัน Spikes |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก%: | 38.9 |
| การเปลี่ยนรูปแนวตั้ง mm: | 1.74 |
พลาสติก 13 มิลลิเมตร สายวิ่งสังเคราะห์ ระบบแซนวิชกันอากาศ
| เกมส์:: | สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | ความหนา 13 มมสากลมาตรฐาน หรือความหนาสามารถปรับปรุง |
| ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | E1 |
สเปรย์โค้ตพื้นพื้นยางสังเคราะห์ พื้นทุกสภาพอากาศ
| สี:: | สีแดง สีฟ้า สีเหลือง สีเขียว |
|---|---|
| ลวดลาย:: | พ่นเคลือบพื้นผิว, พื้นผิวกระจายเสียง |
| ความหนา:: | 13มม |
EPDM Granule PU Running Track, 13mm Sandwich Running Track
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาต่อคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ระบบแซนวิช 13 มม. ลู่วิ่ง EPDM Granule Broadcasting Surface
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาตามคำขอ |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |

