ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ non toxic epdm rubber flooring ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
IAAF Green EPDM Rubber Crumb สำหรับลู่วิ่งกีฬา
| สี:: | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีสดใสต่างๆให้เลือก |
|---|---|
| วัสดุ:: | EPDM- พอลิเมอร์ |
| อัตราส่วนส่วนผสมของสารยึดเกาะ EPDM และ PU: | PU binder: EPDM = 1 กก.: 5.5 กก. หรือ 1 กก.: 6 กก |
1.5mm สนามเด็ก EPDM ยางแกรนเลส ขนมย่อย สนามวิ่งรีไซเคิล
| สี: | สีแดง สีเขียว สีฟ้า และอื่นๆ สามารถตรวจสอบแผนภูมิสีได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5 มิลลิเมตร 1-3 มิลลิเมตร 2-4 มิลลิเมตร |
| หน้าที่: | การตกแต่งพื้น การป้องกันความปลอดภัย |
สนามเด็กเล่นเสื่อสนามเด็กเล่นกลางแจ้ง ISO14001 ปลอดสารพิษ
| วัสดุ: | EPDM, สารยึดเกาะ PU |
|---|---|
| อัตราส่วนผสม:: | PU:EPDM = 1 กิโลกรัม5.5กิโลกรัมหรือ 1กิโลกรัม:6กิโลกรัม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
เม็ดยาง EPDM สีป้องกันรังสียูวียาวนาน
| สี:: | ฟ้า แดง เหลือง ม่วง เขียว สีสันสดใส |
|---|---|
| วัสดุ:: | ยางเอทิลีน-โพรพิลีน-ไดอีน-เทอร์พอลิเมอร์ |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 0.5-1.5 มม. 1-2.5 มม. 1-3 มม. 2-4mm, per request |
พื้นสนามเด็กเล่น EPDM เม็ดยางสีสดใส
| สี:: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | EPDM- พอลิเมอร์ |
| อัตราส่วนส่วนผสมของสารยึดเกาะ EPDM และ PU: | EPDM: PU = 1: 5.5 หรือ 1: 6 |
เม็ดยาง EPDM 0.5 มม. สำหรับการป้องกันความปลอดภัยของสนามเด็กเล่น
| สี: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5mm,1-3mm,0.5-2.5mm,2-4mm,กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย, ป้องกันการลื่น |
3mm Anti UV EPDM เม็ดยางสำหรับสนามหญ้าเทียมสีเหลืองสีแดงสีน้ำเงิน
| สี: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5mm,1-3mm,0.5-2.5mm,2-4mm,กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย, ป้องกันการลื่น |
แอนติยูวีพีเลตยางสีสําหรับพื้นยาง EPDM 1.5 มม
| สี:: | สีสันสดใสหลายสี |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5 - 1.5 มม., 1.0 - 2.0 มม., 1.0 - 2.5 มม., 1.0 - 4.0 มม., 1.0 - 3.5 มม. |
| โลหะหนักที่ละลายน้ำได้: | ไม่มีเช็คออก |
สวนสนุกเม็ดยาง EPDM พื้นพื้นที่ออกกำลังกาย
| วัสดุ:: | เม็ด EPDM สารยึดเกาะ PU |
|---|---|
| อัตราส่วนผสม:: | สารยึดเกาะ PU : เม็ด EPDM = 1 กก. : 5.5 กก. หรือ 1 กก.:6 กก. |
| ขนาด:: | 1-4 มม. หรือต่อคำขอ |
สนามเด็กเล่นยางยืด เศษยาง ทนต่อรังสี UV ไม่มีการซีดจาง EPDM เม็ดยาง
| สี:: | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีม่วงสีสดใสต่างๆให้เลือก |
|---|---|
| วัสดุ:: | EPDM- พอลิเมอร์ |
| อัตราส่วนส่วนผสมของสารยึดเกาะ EPDM และ PU: | EPDM: PU = 1: 5.5 หรือ 1: 6 |

