ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ non toxic epdm rubber flooring ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
ตัวทำละลายสารยึดเกาะยางโพลียูรีเทนการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
| ฟังก์ชันพันธะ:: | กาวโครงสร้าง |
|---|---|
| สัณฐานวิทยา:: | อิมัลชันน้ำ |
| การยืดตัวของแรงดึง:: | 103.6% |
ศูนย์กีฬา ลู่วิ่งยาง RoHS IAAF EPDM Jogging Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
Gymnasiums Synthetic SPU พื้นวิ่ง Ordorless Anti UV
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
Anti UV สายวิ่งสังเคราะห์ 13 มิลลิเมตร สเปรย์โค้ท
| เกมส์:: | ลู่วิ่งกรีฑา, รันเวย์กรีฑา |
|---|---|
| การทำงาน:: | การป้องกันความปลอดภัย, สถิตย์, ฉนวนกันความร้อน |
| สี:: | แดงน้ำเงิน ฯลฯ |
พื้นลอยทางวิ่งแบบสังเคราะห์แบบ Full PUR Outdoor EPDM Wet Pour
| การทำงาน:: | ป้องกันความปลอดภัย กันน้ำ กันลื่น ตกแต่ง |
|---|---|
| สี:: | แดง น้ำเงิน ฯลฯ |
| ความหนา:: | 13มม |
CE PU Rubber Running Track ระบบแซนวิชต้านทานสภาพอากาศ Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ราคาที่สามารถแข่งขันได้ ซิลิคอน PU Outdoor Multi Court Rubber Sports Cout Flooring
| วัสดุ: | เม็ด EPDM |
|---|---|
| ค่าสปริงกลับ: | 30% |
| ค่าสัมประสิทธิ์แรงเสียดทานแบบเลื่อน: | 0.53 |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สนามกีฬา 0.4Mpa ทนต่อการสึกหรอ
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
โรงเรียนไม่จางหายยางวิ่งติดตามการดูดซึมช็อกป้องกัน Spikes
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.47mm |
|---|---|
| ค่าป้องกันการสไลด์ (bpn 20 ℃): | 47 |
| แรงดึง stength,mpa: | 1.11 |
IAAF สนามวิ่งสังเคราะห์ ทุกสภาพอากาศ
| เกมส์:: | สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
| วิธีการติดตั้ง:: | ติดตั้งนอกสถานที่ด้วยเครื่องจักรและเครื่องมือ |

