ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ iaaf athletic running track ] การจับคู่ 263 ผลิตภัณฑ์.
สนามเด็กเล่น Crumb Rubber Polyurethane Binder ไม่มีสี PU Binder สำหรับกระเบื้องยาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | โรงงานโดยตรงจัดหา PU Binder |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | การยึดติดกับ SBR หรือ EPDM สำหรับพื้นผิวสนามเด็กเล่นหรือลู่วิ่ง |
| วัตถุดิบ:: | MDI, Polyether ฯลฯ |
Liquid Crumb Rubber Polyurethane Binder เม็ด EPDM พื้นสนามเด็กเล่น
| โครงสร้างวัสดุ:: | 200 กก. / บาร์เรล / 250 กก. / บาร์เรล |
|---|---|
| ค่า Springback:: | 26mm |
| การประยุกต์ใช้:: | อาคารพาณิชย์ |
หญ้าเทียมสนามหญ้าเทียมเติมเม็ดยาง Epdm ปลอดสารพิษ
| สี:: | สีแดง, เขียว, น้ําเงิน, เหลือง, สีม่วง, เป็นต้น, สามารถปรับปรุง |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5 มิลลิเมตร, 1-4 มิลลิเมตร, 0.5-2.5 มิลลิเมตร, 2-4 มิลลิเมตร |
สีเขียวราคาที่แข่งขันได้ Atrificial Turf Infilling Epdm เม็ดยาง
| สี:: | มีสีสันสดใสให้เลือก สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | สารผูก PU: EPDM = 1: 6 หรือ 1:5.5 |
| การทำงาน:: | ความปลอดภัย การป้องกัน การตกแต่งสี ลดเสียง |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
สนามเทนนิสพื้นสนามกีฬาสังเคราะห์
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
การรับรอง ITF พื้น Spu กลางแจ้ง / ในร่มทนทานสำหรับสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/น้ำเงิน/เขียว/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
โครงการเคลือบอะคริลิคระโดดสูง ใช้ทุกสภาพอากาศ โครงการเทนนิสสปอร์ตคอร์ท พื้นสปอร์ตด้วย ITF
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |

