ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ epdm granules sports playground flooring ] การจับคู่ 159 ผลิตภัณฑ์.
ยางกัน UV EPDM สามารถใช้ได้ในสนามเด็กเล่น / สวนสนุก / สวนสนุก
| วัสดุ: | เม็ด EPDM |
|---|---|
| อัตราการกู้คืนการบีบอัด: | 98.5% |
| ค่าสปริงแบ็ค: | 26 มม |
SPU Sports Flooring ลู่วิ่งที่ทนต่อสภาพอากาศความหนา 13 มม.
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
ลู่วิ่งกีฬาโพลียูรีเทนสังเคราะห์สำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
Gymnasiums Synthetic SPU พื้นวิ่ง Ordorless Anti UV
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
พื้น SPU กันเสียงสำหรับวัสดุปูพื้นลู่วิ่งแซนวิช
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
ลู่วิ่งยาง EPDM ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่น, การวิ่งกรีฑา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
ศูนย์กีฬา ลู่วิ่งยาง RoHS IAAF EPDM Jogging Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
Anti Spikes PU พื้นรันเวย์ UV Proof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นรันเวย์ PU ป้องกันรังสียูวีและป้องกัน Spikes |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก%: | 38.9 |
| การเปลี่ยนรูปแนวตั้ง mm: | 1.74 |
CN-S05H 9mm Spikes ใช้พื้นปูรันเวย์ PU Anti Skiding
| สี: | แดง เขียว เหลือง น้ำเงิน |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 39.3 |
| แรงดึง: | 0.62mpa |
IAAF อนุมัติ Sky Blue EPDM Broadcasting Sandwich System ลู่วิ่งยางแข็งแรง
| สี:: | แดง,เขียว,น้ำเงิน |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มิลลิเมตร หรือปรับความหนา |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | 38.9% |

